WS-C2960+24TC-L Catalyst – Thiết bị chuyển mạch


Mã sản phẩm: WS-C2960 + 24TC-

Loại Enclosure: Tủ rack 1U

Bộ tính năng: Cơ sở LAN

Giao diện Uplink: 2 (SFP hoặc 1000BASE-T)

Cảng: Cổng Ethernet 24 x 10/100

Chuyển tiếp băng thông: 16 Gbps

Hiệu suất Chuyển tiếp: 6,5 Mpps

RAM: 128 MB

Bộ nhớ flash: 64 MB

Kích thước: 4.4cm x 45.0 cm x 24.2 cm

Trọng lượng bao bì: 7,73 Kg

  • WS-C2960+24TC-L Catalyst 2960 Plus 24 10/100 + 2T/SFP LAN Base: 13,970,000 ₫
  • CON-SNT-WSC296TC SNTC-8X5XNBD Catalyst 2960 Plus 24 10/100 + 2T/SFP LA: 2,255,000 ₫
  • CAB-ACE AC Power Cord (Europe), C13, CEE 7, 1.5M: – ₫

TRẢ GÓP 0%
Online - Tận nhà

So sánh

Thiết bị chuyển mạch WS-C2960+24TC-L Catalyst:

Bộ chuyển mạch cơ sở Cisco Catalyst 2960-Plus 24 Ports Các công tắc cơ bản của mạng LAN. Hỗ trợ cổng 24 x 10/100. Được thiết kế cho các chi nhánh, các không gian làm việc văn phòng thông thường, và các mạng cơ sở hạ tầng.

Với thiết kế hiện đại cùng nhiều tính năng nổi bật. Sẽ đáp ứng đầy đủ nhu cầu của bạn

Thiết bị mạng Cisco WS-C2960+24TC-L

Cisco 2960 Plus WS-C2960+24TC-L. Được thiết kế để phù hợp với lớp Accees (lớp truy nhập mạng đầu cuối) với chi phí đầu tư. Là thấp nhất trong dòng Switch 2960 Series.

WS-C2960+24TC-L Catalyst cung cấp 24 cổng Fast Ethernet

Cisco WS-C2960+24TC-L cung cấp 24 cổng Fast Ethernet 10/100 Mps Base-T với 02 Uplink GE T/SFP. Để kết nối đường uplink quang Multimode, Single Mode hoặc cáp đổng CAT5E, CAT6. WS-C2960+24TC-L sử dụng điện AC 220V.

WS-C2960+24TC-L sử dụng cho việc cung cấp kết nối mạng LAN

Cisco WS-C2960+24TC-L được sử dụng cho việc cung cấp kết nối mạng LAN đến các máy tính làm việc. Và các thiết bị cần kết nối mạng như bộ phát không dây wifi, máy in, máy chủ, IP camera … Dòng Switch WS-C2960+24TC-L tiết kiệm chi phí. Và rất hiệu quả cho việc cung cấp kết nối mạng, với mức tiêu thụ nguồn điện thấp.

WS-C2960-24TC-L  cho phép dịch vụ LAN nâng cao cho các mạng doanh nghiệp, trung gian và chi nhánh cấp cao. Cung cấp bảo mật tích hợp, bao gồm kiểm soát truy cập mạng (NAC), chất lượng dịch vụ tiên tiến, và khả năng phục hồi để cung cấp các dịch vụ thông minh cho mạng.

Thiết bị chuyển mạch được phân phối chính hãng. Giá tốt chỉ có tại 2Techshop.com

Mã: WS-C2960+24TC-L Catalyst Danh mục: Từ khóa:

Dựa trên 0 đánh giá

0.0 tổng thể
0
0
0
0
0

Hãy là người đầu tiên đánh giá “WS-C2960+24TC-L Catalyst – Thiết bị chuyển mạch”

Chưa có đánh giá nào.