Switch Cisco SG350X-24-K9-AU – Thiết bị mạng


So sánh

Hãng: Cisco

Mã sản phẩm: SG350X-24-K9-AU

Giao diện: 24 x 10/100/1000 cổng, 4 x 10 GE (2 x 10GBase-T / SFP + combo + 2 x SFP +)

Dung lượng tính bằng hàng triệu gói mỗi giây (mpps) (gói 64 byte): 95,23

Khả năng chuyển đổi tính bằng Gigabit trên giây (Gbps): 128

Cặp xoắn không được che chở (UTP) Loại 5 trở lên; tùy chọn sợi (SMF và MMF); SFP đồng trục +

Đèn LED: Hệ thống, chính, ID ngăn xếp, liên kết / tốc độ trên mỗi cổng

Flash: 256 MB

CPU: 800 MHz (lõi kép) ARM

Bộ nhớ CPU: 512 MB

Bộ đệm gói: 12 MB

Kích thước (W x H x D): 440 x 44 x 257 mm (17,3 x 1,45 x 10,12 in)

Khối lượng: 4,32 kg (9,52 lb)

Bảo hành: 12 tháng

16,500,000

Thiết bị mạng Switch Cisco SG350X-24-K9-AU:

SG350X-24-K9-AU thuộc dòng Cisco Small Business 350X series. Thiết bị SG350X-24-K9-AU có thiết kế để phù hợp ở cả 3 lớp mạng. Cung cấp 24 x 10/100/1000 ports, 4 x 10 Gigabit Ethernet (2 x 10GBase-T/SFP+ combo + 2 x SFP+) cho các kết nối LAN tại các doanh nghiệp.

Có thể sử dụng để kết nối các máy tính, máy in, camera, các thiết bị wifi trong 1 phòng ban, trong các tầng của một tòa nhà. Sử dụng để mở rộng mạng LAN trong các doanh nghiệp, sử dụng làm switch Core trong các doanh nghiệp nhỏ…

– Hỗ trợ 24 cổng GB + 4 x 10 Gigabit Ethernet (2 x 10GBase-T / SFP + combo + 2 x SFP +).

– Hiệu suất: Dung lượng chuyển mạch 128 Gbps.

– Xếp chồng: Lên đến 4 đơn vị trong một ngăn xếp. Lên đến 208 cổng được quản lý như một hệ thống duy nhất với chuyển đổi dự phòng phần cứng.

– Mã hóa lớp bảo mật nhúng (SSL) được mã hóa bảo vệ dữ liệu quản lý di chuyển đến và đi từ nút chuyển.

– Danh sách kiểm soát truy cập mở rộng (ACL) hạn chế các phần nhạy cảm của mạng. Tránh người dùng trái phép và bảo vệ chống lại các cuộc tấn công mạng.

– VLAN khách cho phép bạn cung cấp kết nối Internet cho người dùng không có việc làm trong khi cô lập các dịch vụ kinh doanh quan trọng từ lưu lượng khách.

– Bảo mật dựa trên địa chỉ MAC thống nhất có thể được áp dụng tự động. Cho người dùng di động khi họ di chuyển giữa các điểm truy cập không dây.

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco SG350X-24-K9-AU được phân phối chính hãng. Giá tốt chỉ có tại 2Techshop.com

 

 

Mã: Switch Cisco SG350X-24-K9-AU Danh mục: Từ khóa:

Dựa trên 0 đánh giá

0.0 tất cả
0
0
0
0
0

Hãy là người đầu tiên đánh giá cho “Switch Cisco SG350X-24-K9-AU – Thiết bị mạng”

Hiện tại không có đánh giá nào.