Module quang SFP MGBSX1 – Thiết bị mạng


Mã sản phẩm: SFP MGBSX1

Ứng dụng: 1000BASE-SX

Bước sóng điển hình (Tx): 850 nm

Dải bước sóng (Rx): 850 nm

Công suất: 1W (tối đa)

Khoảng cách tối đa: 550 m

Công suất ra trung bình: -9,5 dBm đến -4 dBm

Độ nhạy của máy thu: -20 dBm (typ)

Bộ thu quá tải: -0 dBm

Kích thước (WxHxD): 13,4 x 8,5 x 56,5 mm (0,53 x 0,33 x 2,22 inch)

Đơn vị trọng lượng: 0.018 kg (0.63 oz.)

1,738,000 TRẢ GÓP 0%
Online - Tận nhà

So sánh

Thiết bị mạng Module quang SFP MGBSX1:

Module quang SFP MGBSX1 là module quang  cho môi trường truyền dẫn Multi Mode với bước sóng là 850nm. Khoảng cách truyền dẫn tối đa là 550m, sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ). Module quang SFP này hỗ trợ thay thế nóng, cho phép bạn thay thế, cắm SFP vào các thiết bị chuyển mạch (Switch). Thiết bị định tuyến (Router) của cisco mà không cần phải tắt thiết bị hoặc khởi động lại thiết bị. Mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi SFP được cắm vào.

Vì SFP MGBSX1 đây là module quang Multi Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thiết phải đồng bộ. Tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail)  phải là Multi Mode.

Nếu MGBSX1 được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì: Nó có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 433 IP Camera HD (720p), hoặc là 325 IP Camera Full HD (1080P).

– Có chốt khóa mùa xuân để dễ dàng gỡ bỏ mô đun

– Hot swappable

– Đầu cắm LC duplex loss loss thấp

– Sự can thiệp điện từ thấp (FCC Phần 15, Lớp B) để truyền thông rõ ràng

– Thiết bị đáp ứng các tiêu chuẩn an toàn mắt của FDA và Ủy ban Kỹ thuật Điện quốc tế (IEC)

Thiết bị mạng Module quang MGBSX1 được phân phối chính hãng. Giá tốt chỉ có tại 2Techshop.com

Mã: Module quang SFP MGBSX1 Danh mục: Từ khóa:

Dựa trên 0 đánh giá

0.0 tổng thể
0
0
0
0
0

Hãy là người đầu tiên đánh giá “Module quang SFP MGBSX1 – Thiết bị mạng”

Chưa có đánh giá nào.