Module quang SFP-10G-LR – Thiết bị mạng


So sánh

Tên sản phẩm: 10GBase-LR SFP + Bộ thu phát
Số bộ phận của nhà sản xuất: SFP-10G-LR
Loại sản phẩm: Cisco SFP +
Chi tiết về giao diện / cổng: 1 x LC Duplex 10GBase-LR
Loại phương tiện được hỗ trợ: Sợi quang
Chế độ sợi quang được hỗ trợ: Chế độ đơn
Công nghệ Ethernet: 10 Gigabit Ethernet
Công nghệ mạng: 10GBase-LR
Yếu tố hình thức: Có thể thay thế nóng
Chiều cao: 0,3 ”
Chiều rộng: 0,5 ”
Độ sâu: 2,2 ”
Tốc độ truyền dữ liệu tối đa: 10 Gbit / s
Nhà sản xuất: Cisco Systems

13,475,000

Thiết bị mạng Module quang SFP-10G-LR:

Thiết bị mạng Module quang cho môi trường truyền dẫn Single Mode với bước sóng là 1310nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 10km, sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ), Module quang Cisco SFP-10G-LR hỗ trợ thay thế nóng, cho phép bạn thay thế, cắm SFP-10G-LR​ vào Switch, Router của cisco mà không cần phải tắt thiết bị hoặc khởi động lại thiết bị, mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi module SFP-10G-LR được cắm vào.

Module SFP-10G-LR là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Single Mode.

Được dùng để thiết kế mạng LAN với các khoảng cách truyền dẫn trong phạm vi 10km, ví dụ như: giữa các tầng trong một tòa nhà, giữa các tòa nhà. SFP-10G-LR cung cấp tốc độ truyền dẫn 10G quang do vậy chúng ta có thể sử dụng SFP-10G-LR để làm uplink truyền dẫn dữ liệu tin cậy cho một phần vùng / một nhóm user (người sử dụng) với số lượng là 20 – 1000 users.

– GR-20-CORE: Yêu cầu chung đối với cáp quang và cáp quang

– GR-326-CORE: Yêu cầu chung đối với đầu nối quang một chế độ và cụm jumper

– GR-1435-CORE: Yêu cầu chung đối với đầu nối quang nhiều sợi

– IEEE 802.3: 10-Gigabit Ethernet

– ITU-T G.709: Giao diện cho mạng truyền tải quang

– ITU-T G.975: GFEC

– ITU-T G.975.1: EFEC

– SFP + MSA SFF-8431 (Mô-đun quang học, cáp quang chủ động và cáp Twinax thụ động)

– SFP + MSA SFF-8461 (Cáp Twinax chủ động)

Thiết bị mạng Module quang SFP-10G-LR được phân phối chính hãng. Giá tốt chỉ có tại 2Techshop.com

Mã: Module quang SFP-10G-LR Danh mục:

Dựa trên 0 đánh giá

0.0 tất cả
0
0
0
0
0

Hãy là người đầu tiên đánh giá cho “Module quang SFP-10G-LR – Thiết bị mạng”

Hiện tại không có đánh giá nào.