Module GLC-ZX-SMD – Thiết bị mạng


So sánh

– Mô-đun thu phát 1000BASE-ZX SFP, SMF, 1550nm, DOM.
– Loại: SFP.
– Bước sóng Tx / Rx: 1550nm / 1550nm.
– Loại phương tiện: Sợi quang đơn mode (SMF).
– Ngân sách quang học: 24 dB.
– Tối đa. Khoảng cách: 80 km.
– Tốc độ dữ liệu: 1.063-1.25Gbps.
– Nhiệt độ: Tiêu chuẩn 0 ° -70 ° C.

35,750,000

Thiết bị mạng Module GLC-ZX-SMD:

Là module quang cho môi trường truyền dẫn Single Mode với bước sóng là 1550nm. Khoảng cách truyền dẫn tối đa là 70km, sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ). Module quang SFP GLC-ZX-SMD hỗ thay thế nóng. Điều đó có nghĩa là cho phép bạn thay thế, cắm SFP GLC-ZX-SMD vào Switch, Router của cisco mà không cần phải tắt thiết bị. Hoặc khởi động lại thiết bị, mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi SFP GLC-ZX-SMD được cắm vào.

Module quang Single Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ. Tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail)  phải là Single Mode. Dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video

Module quang dùng để thiết kế mạng LAN  với các khoảng cách truyền dẫn trong phạm vi 70km. Ví dụ như: giữa các tầng trong một tòa nhà, giữa các tòa nhà. Với tốc độ truyền dẫn 1G quang do vậy chúng ta có thể sử dụng GLC-ZX-SMD để làm uplink truyền dẫn dữ liệu tin cậy cho một phần vùng / một nhóm user (người sử dụng) với số lượng là 20 – 50 users.

– Có thể thay thế nóng để tối đa hóa thời gian hoạt động và đơn giản hóa khả năng phục vụ

– Tính linh hoạt của lựa chọn phương tiện và giao diện trên cơ sở từng cổng, vì vậy bạn có thể “thanh toán khi bạn nhập cư”

– Thiết kế mạnh mẽ để nâng cao độ tin cậy

– Hỗ trợ khả năng giám sát quang học kỹ thuật số (DOM)

Thiết bị mạng Module GLC-ZX-SMD được phân phối chính hãng. Giá tốt chỉ có tại 2Techshop.com

Mã: Module GLC-ZX-SMD Danh mục: Từ khóa:

Dựa trên 0 đánh giá

0.0 tất cả
0
0
0
0
0

Hãy là người đầu tiên đánh giá cho “Module GLC-ZX-SMD – Thiết bị mạng”

Hiện tại không có đánh giá nào.