HPE X130 10G SFP+ LC SR Transceiver JD092B


So sánh

Module quang HP X130 10G SFP+ LC SR Transceiver JD092B (Trắng)
• Mã sản phẩm : JD092B J9150A
• Hãng sản xuất : HP
• Loại sản phẩm : SFP Module
• Kết nối : LC Duplex connector
• Sử dụng : Thiết bị switch HP series A5120 EI , A5500 EI , A5500 SI , A5800 , A5810 , A5820 , E4210G , E4500G , E4510G , E4800G ,…

18,150,000

HPE X130 10G SFP+ LC SR Transceiver JD092B:

Là module quang cho môi trường truyền dẫn Multi Mode với bước sóng là 850nm. Khoảng cách truyền dẫn tối đa là 300m, sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ).

Module quang SFP JD092B hỗ thay thế nóng, điều đó có nghĩa là cho phép bạn thay thế. Cắm module vào Switch, Router của HPE mà không cần phải tắt thiết bị hoặc khởi động lại thiết bị, mà thiết bị tự nhận. Và active để hoạt động luôn khi module được cắm vào.

Vì SFP JD092B ​là module quang Multi Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ. Tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Multi Mode.

Thiết bị mạng HPE chính hãng, giá tốt chỉ có tại 2Techshop.com

Mã: JD092B Danh mục: Từ khóa:

Dựa trên 0 đánh giá

0.0 tất cả
0
0
0
0
0

Hãy là người đầu tiên đánh giá cho “HPE X130 10G SFP+ LC SR Transceiver JD092B”

Hiện tại không có đánh giá nào.