HPE X130 10G SFP+ LC LR Transceiver JD094B


So sánh

Gói: sfp+

Tốc độ dữ liệu: 10,3 Gbps

Bước sóng: 1310nm

Khoảng cách/ngân sách năng lượng: 10km

Thành phần quang học*ld: DFB*pd: pin

Sản lượng điện:- 6~- 0,5 dBm

độ nhạy thu:- 15 dBm

điện áp cung cấp điện: 3.3v

Kết nối: hai lc

Loại sợi: SMF

Nhiệt độ hoạt động: 0~70 °; c

Ddmi: với

ứng dụng: 10g/10g fc

Khả năng tương thích: 100% H3C tương thích

36,300,000

HPE X130 10G SFP+ LC LR Transceiver JD094B:

Module quang HPE JD094B​ là module quang cho môi trường truyền dẫn Single Mode với bước sóng là 1310nm. Khoảng cách truyền dẫn tối đa là 10km, sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ). Module quang hỗ thay thế nóng, điều đó có nghĩa là cho phép bạn thay thế, cắm module JD094B vào Switch, Router máy chủ hoặc thiết bị lưu trữ của HPE mà không cần phải tắt thiết bị hoặc khởi động lại thiết bị. Mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi module JD094B được cắm vào.

Là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ. Tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Single Mode.

Còn tương thích với rất nhiều card mạng 10G của HPE / HPE Proliant Server, Storage. Còn được dùng làm link kết nối cho các máy chủ khi cần kết nối 10G sử dụng cho các ứng dụng truy nhập tốt độ cao như Ảo hóa, Video Streaming, Gaming … Hoặc các kết nối Cluster, HA (High Avaliable) giữa hai Core Switch, hai Server hay hai Storage.

Thiết bị mạng HPE chính hãng, giá tốt chỉ có tại 2Techshop.com.

Mã: JD094B Danh mục: Từ khóa:

Dựa trên 0 đánh giá

0.0 tất cả
0
0
0
0
0

Hãy là người đầu tiên đánh giá cho “HPE X130 10G SFP+ LC LR Transceiver JD094B”

Hiện tại không có đánh giá nào.