FTTH Box 4 port – Hộp phối quang Dintek ODF 4 port


Tên sản phẩm: Hộp phối quang Dintek ODF 4 port FTTH Box

Mã sản phẩm: FTTH Box 4 port

Thông tin sản phẩm

Hộp phối quang Dintek ODF 4 port (FTTH Box)

-Hộp phối quang ODF 4 port.

-Loại plastic mini.

-Treo tường (bao gồm: Pigtail SM, adapter, ống co nhiệt).

-Hộp phối quang ODF 4 port là thiết bị dùng quản lý và bảo vệ các điểm đấu nối quang như mối hàn quang, dây hàn nối quang, adapter, dây nhảy quang, một số thiết bị đi kèm như bộ chia quang, bộ chuyển đổi quang điện.

Phụ kiện đi kèm bao gồm:

-4 dây hàn quang (tùy chọn single mode hoặc Multimode, đầu nối SC/LC/FC).

-4 adapter (tùy chọn chuẩn SC/LC/FC/ST).

-4 co nhiệt loại 6 cm.

Đặc điểm

-Với thiết kế nhỏ gọn thẩm mỹ.

-Có thể dùng adapter FC, SC, ST hoặc LC.

-Dễ dàng phân bổ các dây hàn quang.

Ứng dụng

-Quản lý bảo vệ hệ thống cáp quang.

-Fiber to the home (FTTH).

-Hệ thống quang LAN/ WAN.

– Hệ thống CATV.

-Kích thước: 150 x 30 x 110mm.

-Trọng lượng: 0.2 kg.

-Chất liệu: Vỏ nhựa.

-Sản xuất tại Taiwan.

155,000

Hộp phối quang Dintek ODF 4 port FTTH Box được phân phối chính hãng tại 2Techshop.com.

Hộp phối quang FTTH Box 4 port

-Hộp phối quang ODF 4 port.

-Loại plastic mini.

-Treo tường (bao gồm: Pigtail SM, adapter, ống co nhiệt).

-Hộp phối quang ODF 4 port là thiết bị dùng quản lý và bảo vệ các điểm đấu nối quang như mối hàn quang, dây hàn nối quang, adapter, dây nhảy quang, một số thiết bị đi kèm như bộ chia quang, bộ chuyển đổi quang điện.

Phụ kiện đi kèm bao gồm:

-4 dây hàn quang (tùy chọn single mode hoặc Multimode, đầu nối SC/LC/FC).

-4 adapter (tùy chọn chuẩn SC/LC/FC/ST).

-4 co nhiệt loại 6 cm.

Đặc điểm

-Với thiết kế nhỏ gọn thẩm mỹ.

-Có thể dùng adapter FC, SC, ST hoặc LC.

-Dễ dàng phân bổ các dây hàn quang.

Ứng dụng 

-Quản lý bảo vệ hệ thống cáp quang.

-Fiber to the home (FTTH).

-Hệ thống quang LAN/ WAN.

– Hệ thống CATV.

-Kích thước: 150 x 30 x 110mm.

-Trọng lượng: 0.2 kg.

-Chất liệu: Vỏ nhựa.

-Sản xuất tại Taiwan.

Based on 0 reviews

0.0 overall
0
0
0
0
0

Be the first to review “FTTH Box 4 port – Hộp phối quang Dintek ODF 4 port”

There are no reviews yet.