Bộ thu phát Dell Networking, Transceiver, SFP, 1000BASE-SX connector Customer Kit


Bộ thu phát Dell Networking

Connectivity Technology Wired
Cabling Type 10GBase-SR
Data Link Protocol 10 GigE
Data Transfer Rate 10 Gbps
Optical Wave Length 850 nm
Max Transfer Distance 984 ft

TRẢ GÓP 0%
Online - Tận nhà

So sánh

Bộ thu phát Dell Networking cung cấp kết nối sợi quang để mở rộng phạm vi mạng của bạn. Bộ thu phát có thể cắm nóng này với dấu chân SFP (Small Form Factor Pluggable). Có đầu nối LC song công. Bộ thu phát 10GBaseSR SFP+ của mạng Dell cung cấp khả năng kết nối 10GbE lên đến 300 m . Ngoài ra, nó cung cấp giao diện giám sát chẩn đoán kỹ thuật số nâng cao độc đáo. Cho phép truy cập thời gian thực vào các thông số vận hành của thiết bị như nhiệt độ bộ thu phát, dòng điện phân cực laser. Công suất quang truyền đi, công suất quang nhận được và điện áp cung cấp cho bộ thu phát.

Sản phẩm tương thích:
  • Dell Networking N1524, N1524P, N1548, N1548P, N2024, N2024P, N2048, N2048P, N3024, N3024F, N3024P, N3048, N3048P, N4032, N4032F, N4064, N4064F, S3124, S3124F, S3124P, S3148, S3148P, X4012
  • Dell PowerEdge T130, T330, T430, T630
  • Dell EMC Networking N2128PX-ON, N3024EF-ON, N3024EP-ON, N3024ET-ON, N3048EP-ON, N3048ET-ON, N3132PX-ON, X1052, X1052P
  • Dell EMC PowerEdge R440, R540, R640, R740, T440, T640

Bộ thu phát Dell Networking, Transceiver, SFP, 1000BASE-SX connector Customer Kit được phân phối chính hãng tại 2Techshop.com. Chúng tôi xin cam kết đảm bảo chất lượng của sản phẩm. Liên hệ ngay 0839.381.239.

Dựa trên 0 đánh giá

0.0 tổng thể
0
0
0
0
0

Hãy là người đầu tiên đánh giá “Bộ thu phát Dell Networking, Transceiver, SFP, 1000BASE-SX connector Customer Kit”

Chưa có đánh giá nào.