Aruba 10G SFP+ LC SR 300m MMF Transceiver J9150D


So sánh

Mode: Multi-mode Fiber (MMF)

Model: J9150D

Part Number: 1990-4175

Data-rate: 10GBASE-SX

Form-factor: SFP

Connector: LC Duplex

Wavelength: 850nm

Max Cable Distance: 300m

Max Data Rate: 10Gbps

Cable Type: MMF

17,600,000

Aruba 10G SFP+ LC SR 300m MMF Transceiver J9150D:

Module quang Aruba J9150D là module quang cho môi trường truyền dẫn Multi Mode với bước sóng là 850nm. Khoảng cách truyền dẫn tối đa là 300m, sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ). Vì đây là module quang Multi Mode. Do vậy để đảm bảo SFP J9150D hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ. Tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Multi Mode

Nếu Module transceiver J9150D  được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì: Module quang J9150D   có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 5000 IP Camera HD (720p), hoặc là 2500 IP Camera Full HD (1080P).

Mã: Transceiver J9150D Danh mục: Từ khóa:

Dựa trên 0 đánh giá

0.0 tất cả
0
0
0
0
0

Hãy là người đầu tiên đánh giá cho “Aruba 10G SFP+ LC SR 300m MMF Transceiver J9150D”

Hiện tại không có đánh giá nào.