Aruba 100M SFP LC FX 2km MMF Transceiver J9054D


So sánh

Mode: Multi-mode Fiber (MMF)

Model: J9054D

Data-rate: 100BASE-SX

Form-factor: SFP

Connector: LC Duplex

Wavelength: 1310nm

Max Cable Distance : 2Km

Max Data Rate: 100Mbps

Cable Type: MMF

100 Base-FX SFP LC Duplex 1310nm MMF Multi-mode XCVR Transceiver. Compatible with: Aruba 2530, 2540, 2615, 2620, 2930F, 2930M, 3810, 5400R zl2.

4,950,000

Aruba 100M SFP LC FX 2km MMF Transceiver J9054D:

Module quang Aruba J9054D là module quang cho môi trường truyền dẫn Multi Mode với bước sóng là 850nm. Khoảng cách truyền dẫn tối đa là 550m, sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ). Vì đây là module quang Multi Mode. Do vậy để đảm bảo SFP J9054D hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ. Tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Multi Mode OM2.

Nếu Module transceiver J9054D được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì: Module quang J9054D có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 50 IP Camera HD (720p), hoặc là 25 IP Camera Full HD (1080P).

Thiết bị mạng HPE chính hãng, giá tốt chỉ có tại 2Techshop.com

Mã: Transceiver J9054D Danh mục: Từ khóa:

Dựa trên 0 đánh giá

0.0 tất cả
0
0
0
0
0

Hãy là người đầu tiên đánh giá cho “Aruba 100M SFP LC FX 2km MMF Transceiver J9054D”

Hiện tại không có đánh giá nào.